Siêu phẩm 4.2 x 36m – Hẻm Xe Hơi Rộng Rãi Dương Bá Trạc, P. Rạch Ông Q8 – Rẻ Hơn Thị Trường 10–20% Giá chỉ 14.2 tỷ (~94 triệu/m²) 14,2 Tỷ ~97.9 Triệu/m2 145 m2 4.2m x 36m
Bán Nhà Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Diên Hồng, Quận 10 (cũ) 12,9 Tỷ ~352 Triệu/m2 36.6 m2 3.45m x 13m 5 Tầng 6 PN 5 WC
Bán Nhà Mặt Tiền Khu Đường Hoa . 5,6X16, 1 hầm 4 tầng. 23,5 tỷ 23,5 Tỷ ~267 Triệu/m2 88 m2 5.6m x 16m
NHÀ 5 TẦNG 27 TỶ BÙI THỊ XUÂN–TÔN THẤT TÙNG P. BẾN THÀNH . Diện tích: 4 x 15.5m (CN: 62.6m²) 27 Tỷ ~435 Triệu/m2 62 m2 4m x 15.5m 5 Tầng 4 PN 4 WC
Bán Nhà Đường Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ) 10 Tỷ ~137 Triệu/m2 73 m2 3.55m x 22m 4 Tầng
Bán Nhà Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường Phú Thọ, Quận 11 (cũ) 19 Tỷ ~250 Triệu/m2 76 m2 4m x 20m 4 Tầng 4 PN 5 WC
NHÀ HẺM NHỰA 7M THÁI PHIÊN Q11 CŨ – 5 TẦNG – 4x10m – GIÁ 7.85 tỷ 7 Tỷ 850 Triệu ~196 Triệu/m2 40 m2 4m x 10m 5 Tầng 4 WC
Bán Nhà Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ) 13 Tỷ ~159 Triệu/m2 81.9 m2 5.74m x 14m
Bán Nhà Đường Bùi Tá Hán, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ) 75 Tỷ ~300 Triệu/m2 249.6 m2 10m x 25m 5 Tầng 9 PN
Building 1 hầm 7 tầng giá tốt nhất đường Cao Thắng , 5x20, vuông vức. 26,9 tỷ 26,9 Tỷ ~269 Triệu/m2 100 m2 5m x 20m 7 Tầng
Bán Nhà Đường Âu Cơ, Phường Tân Bình, Quận Tân Bình (cũ) 610 Tỷ ~269 Triệu/m2 2266 m2 50m x 60m 2 Tầng
Bán Nhà Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ) 330 Tỷ ~1.16 Tỷ/m2 285.2 m2 9.5m x 28m 13 Tầng
Building 1 Hầm 8 Tầng Mặt Tiền Phan Văn Trị , 4,8x28 , 26,9 tỷ 26,9 Tỷ ~249 Triệu/m2 108 m2 4.8m x 28m 8 Tầng